Àgbéga Ọwọ̀n 3030 pẹ̀lú Atẹle Kamera àti Àmì Lésà
✧ Ìṣáájú
Oníṣẹ́ ìfọwọ́sowọ́pọ̀ oníṣẹ́ ìfọwọ́sowọ́pọ̀ fún àwọn ohun èlò ìfúnpá, ilé ìṣọ́ afẹ́fẹ́ àti àwọn táńkì epo. Weldsuccess Ltd ń pèsè gbogbo ìfọwọ́sowọ́pọ̀ oníṣẹ́ ìfọwọ́sowọ́pọ̀ pẹ̀lú orísun agbára SAW àtilẹ̀bá ti China tàbí Lincoln USA. Orísun agbára le jẹ́ wáyà kan tàbí táńdì ti Lincoln DC-600 / Lincoln DC-1000 àti Lincoln AC / DC – 1000 pẹ̀lú ẹ̀rọ ìfọwọ́sowọ́pọ̀ NA-3, NA-5 àti Max-10 tàbí Max-19.
Ọwọ̀n náà ń gbilẹ̀ pẹ̀lú àwọn ẹ̀yà ara tí a yàn fún ìtọ́ka lésà, ẹ̀rọ ìṣàyẹ̀wò kámẹ́rà àti ètò ìtúnṣe flux. Ètò ìsopọ̀ pípé yóò mú kí ojò inú ìsopọ̀ àti ìsopọ̀ ìsopọ̀ ìsopọ̀ ìsopọ̀ rọrùn sí i.
1. A lo ibomu ọwọn alurinmorin fun ile iṣọ afẹfẹ, awọn ohun elo titẹ ati awọn tanki ni ita ati inu alurinmorin gigun tabi alurinmorin girth. Yoo jẹ alurinmorin laifọwọyi nigbati a ba lo pẹlu eto alurinmorin wa.
2. Lilo pọ pẹlu awọn ipo alurinmorin yoo rọrun diẹ sii lati alurinmorin awọn flanges paapaa.
3. Gẹ́gẹ́ bí gígùn àwọn iṣẹ́ náà, a tún ń ṣe àgbékalẹ̀ ọ̀wọ̀n pẹ̀lú ìpìlẹ̀ àwọn kẹ̀kẹ́ ìrìn. Nítorí náà, ó tún wà fún lílo àgbékalẹ̀ gígùn gígùn.
4.Lórí ìbọn ìfọwọ́sowọ́pọ̀, a lè fi orísun agbára MIG, orísun agbára SAW àti orísun agbára AC/DC pẹ̀lú.
5. Eto boom ti o ni ọwọn alurinmorin n gbe soke pẹlu ẹwọn asopọ meji. O tun pẹlu eto idena-sisubu lati rii daju pe lilo aabo paapaa ẹwọn ti o bajẹ.
6.Ẹ̀rọ ìgbàpadà Flux, ẹ̀rọ ìṣàfihàn kámẹ́rà àti àtọ́ka lésà gbogbo wọn ló wà láti ṣe àgbékalẹ̀ ìfọwọ́sowọ́pọ̀ aládàáni. Ẹ lè fi ìméèlì ránṣẹ́ sí wa fún fídíò iṣẹ́ náà.
✧ Àlàyé Pàtàkì
| Àwòṣe | MD 3030 C&B |
| Agbara fifuye opin ariwo | 250kg |
| Ìrìn àjò ìró inaro | 3000 mm |
| Iyara ariwo inaro | 1100 mm/iṣẹju |
| Ìrìn àjò ìró ìró tí ó wà ní ìpele | 3000 mm |
| Iyara didún tó wà ní ìpele | 175-1750 mm/ìṣẹ́jú VFD |
| Àgbélébùú ìfàsẹ́yìn Boom End | Mọ́tò 150*150 mm |
| Ìyípo | ±180°Ìfọwọ́sowọ́pọ̀ pẹ̀lú àtìmọ́lé |
| Ọ̀nà ìrìnàjò | Irin-ajo ọkọ ayọkẹlẹ |
| Fọ́ltéèjì | 380V±10% 50Hz Ipele 3 |
| Ètò ìṣàkóso | Iṣakoso latọna jijin okun waya 10m |
| Àwọ̀ | RAL 3003 PADÀ+9005 Dúdú |
| Àwọn àṣàyàn-1 | Àmì léésà |
| Àwọn àṣàyàn -2 | Atẹle kamẹra |
| Àwọn àṣàyàn-3 | Ẹrọ imularada flux |
✧ Àmì Ẹ̀yà Àfikún
1.Moto ìdábùú ẹ̀rọ ìdábùú ọ̀wọ̀n àti moto ìgbàlódé oníyípadà boom jẹ́ láti ọ̀dọ̀ Invertek pẹ̀lú ìfọwọ́sowọ́pọ̀ CE pátápátá.
2. Awakọ Igbohunsafẹfẹ Iyipada wa lati ọdọ Schneider tabi Danfoss, pẹlu ifọwọsi CE ati UL mejeeji.
3. Gbogbo awọn ẹya ara ẹrọ ti o ni ọwọn alurinmorin ni irọrun lati ropo ti o ba ti ni ijamba ti o bajẹ ni ọdun diẹ lẹhinna ni ọja agbegbe olumulo opin.
✧ Ètò Ìṣàkóso
1. Agbékalẹ̀ ìbòmú ọ̀wọ̀n pẹ̀lú ètò ìbòmú láti rí i dájú pé iṣẹ́ náà dán an wò. Gbogbo agbékalẹ̀ ìbòmú ọ̀wọ̀n dán ètò ìbòmú náà wò kí ó tó di pé a fi ránṣẹ́ sí olùlò.
2. Gbigbe irin-ajo pẹlu pẹlu kio ailewu irin-ajo lori awọn oju irin papọ lati rii daju pe irin-ajo ko ṣubu.
3. Gbogbo ọ̀wọ́n ló ń gbóná pẹ̀lú orísun agbára.
4.Ẹrọ imularada Flux ati orisun agbara ni a le ṣepọ pọ.
5. Ọwọ̀n náà ń gbó pẹ̀lú àpótí ìṣàkóso ọwọ́ láti ọwọ́ kan láti ṣàkóso ariwo sókè/ìsàlẹ̀/ gbéra síwájú àti sẹ́yìn àti rírìn síwájú àti sẹ́yìn.
6. Tí ọ̀wọ́n náà bá gbóná pẹ̀lú orísun agbára SAW, àpótí ọwọ́ tó wà ní ìsàlẹ̀ náà pẹ̀lú iṣẹ́ ìbẹ̀rẹ̀ ... àti wáyà padà àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀
✧ Àwọn Iṣẹ́ Àtijọ́
ÀṢẸ̀ṢẸ̀ WELDSCCESS gẹ́gẹ́ bí olùpèsè, a ń ṣe àgbékalẹ̀ ìbọn ìfọwọ́sowọ́pọ̀ láti inú àwọn àwo irin àtilẹ̀bá tí a fi irin ṣe, ìfọwọ́sowọ́pọ̀, ìtọ́jú ẹ̀rọ, ihò ìfọwọ́sowọ́pọ̀, àkójọpọ̀, kíkùn àti ìdánwò ìkẹyìn.
Ni ọna yi, a yoo ṣakoso gbogbo ilana iṣelọpọ wa labẹ eto iṣakoso didara ISO 9001: 2015 wa. Ati rii daju pe alabara wa yoo gba awọn ọja ti o ga julọ.








