Ayika Alurinmorin Iṣalaye CR-300T
✧ Ìṣáájú
Àwọn ayípo ìgbámú 1.300 tí ó ní agbára ìgbámú lílo ohun èlò ìgbámú pẹ̀lu ẹ̀rọ ìwakọ̀ kan àti ẹ̀rọ ìdákọ́ kan.
2. Ni deede a lo Iwọn ila opin 700mm ati iwọn 300mm Awọn kẹkẹ irin, Awọn kẹkẹ ohun elo irin wa fun adani.
3.Pẹlu awọn mọto iyipada igbohunsafẹfẹ 2 * 5.5kw, yoo rii daju pe iyipo naa duro ṣinṣin diẹ sii.
4.Ti awọn ohun elo ba ni eccentricity, a yoo lo mọto idaduro lati mu iyipo iyipo pọ si.
5.Iwọn boṣewa 300 Ton welding rotator pẹlu iwọn ila opin awọn ohun elo 8000mm agbara, a tun le ṣe adani fun iwọn nla gẹgẹbi ibeere olumulo ipari.
6. Àwọn kẹ̀kẹ́ tí a fi ìdí múlẹ̀, àwọn kẹ̀kẹ́ tí a fi mọ́tò ṣe àti àwọn ìlà tí a fi ṣe àtúnṣe ló wà láti ọ̀dọ̀ Weldsuccess Ltd.
✧ Àlàyé Pàtàkì
| Àwòṣe | Rírọ ìlùmọ́ CR-300 |
| Agbara Gbigbe | Àpọ̀jù 150 tọ́ọ̀nù*2 |
| Ṣàtúnṣe Ọ̀nà | Ṣíṣe àtúnṣe Bọ́tìlì |
| Ṣatunṣe eefun | Sí òkè/ìsàlẹ̀ |
| Iwọn Okun Ọkọ̀ | 1000~8000mm |
| Agbára Mọ́tò | 2 * 5.5kw |
| Ọ̀nà ìrìnàjò | Irin-ajo afọwọṣe pẹlu titiipa |
| Àwọn kẹ̀kẹ́ tí a fi ń rọ́ | PU |
| Ìwọ̀n rola | Ø700*300mm |
| Fọ́ltéèjì | 380V±10% 50Hz Ipele 3 |
| Ètò ìṣàkóso | Apoti ọwọ alailowaya |
| Àwọ̀ | A ṣe àdáni |
| Àtìlẹ́yìn | Ọdún kan |
| Ìjẹ́rìí | CE |
✧ Ẹ̀yà ara
1.Ọjà ìyípo ìlù tí a fi ń rọ́pò páìpù ní àwọn ìtẹ̀léra tó yàtọ̀ síra, bí àpẹẹrẹ, ìtòlẹ́sẹẹsẹ ara-ẹni, ìṣàtúnṣe, ọkọ̀, ìtẹ̀sí àti àwọn irú ìdènà ìfàsẹ́yìn.
2.Awọn jara ibile pipe alurinmorin rollers duro ni anfani lati gba si orisirisi opin ti ise, nipa ṣatunṣe aarin ijinna ti awọn rollers, nipasẹ awọn ipamọ dabaru ihò tabi asiwaju dabaru.
3. Ó da lórí àwọn ohun èlò tó yàtọ̀ síra, ojú ìyípo náà ní oríṣi mẹ́ta, PU/Rọ́bà/Ìrin KẸ̀LÌ.
4. A lo awọn rollers alurinmorin pipe fun Alurinmorin Pipe, didan awọn tanki, kikun yiyi yiyi ati apejọ awọn yiyi yiyi yiyi ti ikarahun yiyi iyipo iyipo.
5.Ẹrọ yiyi yiyi paipu le ṣakoso apapọ pẹlu awọn ẹrọ miiran.
✧ Àmì Ẹ̀yà Àfikún
1.Variable Frequency Drive wa lati ami iyasọtọ Danfoss / Schneider.
2.Rotation àti tilring Motors jẹ́ àmì Invertek / ABB.
3.Awọn eroja ina jẹ ami iyasọtọ Schneider.
Gbogbo awọn ẹya apoju ni o rọrun lati rọpo ni ọja agbegbe ti olumulo lopin.
✧ Ètò Ìṣàkóso
1. Apoti iṣakoso ọwọ latọna jijin pẹlu ifihan iyara iyipo, Yiyi siwaju, Yiyi pada, Titẹ soke, Titẹ isalẹ, Awọn ina agbara ati awọn iṣẹ idaduro pajawiri.
2. Àpótí iná mànàmáná pàtàkì pẹ̀lú ìyípadà agbára, Àwọn ìmọ́lẹ̀ agbára, Ìkìlọ̀, Àwọn iṣẹ́ ìtúntò àti àwọn iṣẹ́ ìdádúró pajawiri.
3.Ẹsẹ̀ pedal láti ṣàkóso ìtọ́sọ́nà yíyípo.
4. A tun fi bọtini idaduro pajawiri kan kun si apa ara ẹrọ naa, eyi yoo rii daju pe iṣẹ naa le da ẹrọ duro ni igba akọkọ ti ijamba eyikeyi ba waye.
5.Gbogbo eto iṣakoso wa pẹlu ifọwọsi CE si ọja Yuroopu.
✧ Àwọn Iṣẹ́ Àtijọ́











