Aṣọ ìyípo ìfọwọ́sowọ́pọ̀ 20 T Hydraulic fún àwọn ilé ìṣọ́ afẹ́fẹ́
✧ Ìṣáájú
1. Àwọn ìyípo ìfọwọ́sowọ́pọ̀ hydraulic satunṣe nípasẹ̀ epo silinda fún ìfọwọ́sowọ́pọ̀ àwọn páìpù onípele kan ṣoṣo.
2. Fi ẹrọ iyipo alurinmorin kun pẹlu eto jacking soke / isalẹ nipasẹ iṣakoso ọwọ alailowaya lakoko alurinmorin apọju.
3. Awọn iyipo alurinmorin ti o wa ni petele tun wa fun alurinmorin apọju.
4. Fi eto hydraulic jacking sori ẹrọ awọn iyipo alurinmorin ṣugbọn yiyi idler nikan.
5. Lilo papọ pẹlu iyipo alurinmorin ti ara ẹni tabi awọn iyipo alurinmorin ibile papọ.
6. Agbára ìfọwọ́sowọ́pọ̀ pẹ̀lú ẹ̀rọ ìfọwọ́sowọ́pọ̀, fi àwọn ayípo ìfọwọ́sowọ́pọ̀ pẹ̀lú ìṣàkóso ọwọ́ aláìlókùn.
✧ Àlàyé Pàtàkì
| Àwòṣe | Rírọ ìlùmọ́ FT-20T |
| Agbara Gbigbe | Àpọ̀jù tọ́ọ̀nù 10*2 |
| Ṣàtúnṣe Ọ̀nà | Ṣíṣe àtúnṣe Bọ́tìlì |
| Ṣatunṣe eefun | Sí òkè/ìsàlẹ̀ |
| Iwọn Okun Ọkọ̀ | 500~3500mm |
| Agbára Mọ́tò | 2 * 1.1kw |
| Ọ̀nà ìrìnàjò | Irin-ajo afọwọṣe pẹlu titiipa |
| Àwọn kẹ̀kẹ́ tí a fi ń rọ́ | PU |
| Ìwọ̀n rola | Ø400*200mm |
| Fọ́ltéèjì | 380V±10% 50Hz Ipele 3 |
| Ètò ìṣàkóso | Apoti ọwọ alailowaya |
| Àwọ̀ | A ṣe àdáni |
| Àtìlẹ́yìn | Ọdún kan |
| Ìjẹ́rìí | CE |
✧ Ẹ̀yà ara
1.Àwọn apá méjèèjì ní agbára ìṣàtúnṣe onípele-pupọ ọ̀fẹ́.
2.Iṣẹ́ àtúnṣe náà rọrùn jù, ó sì lè gba oríṣiríṣi irú ipò ìsopọ̀ ìsopọ̀ tí ó yàtọ̀ síra.
3. Kẹ̀kẹ́ hydraulic V náà ń mú kí ìṣípo axial ti ilé-ìṣọ́ náà rọrùn.
4.O le mu iṣẹ ṣiṣe dara si pupọ fun sisanra ogiri tinrin ati iṣelọpọ iwọn ila opin pipe nla.
5. Hydraulic Fit Up Rotator ni ero iyipo iyipada 3D ti a le ṣatunṣe, ibudo iṣẹ hydraulic pẹlu iṣakoso to munadoko.
6. A fi àwo tí a fi àwọ̀ ṣe ìpìlẹ̀ Rotator, pẹ̀lú agbára gíga láti rí i dájú pé kò sí ìyípo kankan tí ó ṣẹlẹ̀ láàárín àkókò kan.
7.Ipilẹ Rotator & boring jẹ ilana ti a fi sii lati rii daju pe iyipo gangan ti yiyi naa.
✧ Àmì Ẹ̀yà Àfikún
1.Variable Frequency Drive wa lati ami iyasọtọ Danfoss / Schneider.
2.Rotation àti tilring Motors jẹ́ àmì Invertek / ABB.
3.Awọn eroja ina jẹ ami iyasọtọ Schneider.
Gbogbo awọn ẹya apoju ni o rọrun lati rọpo ni ọja agbegbe ti olumulo lopin.
✧ Ètò Ìṣàkóso
1. Apoti iṣakoso ọwọ latọna jijin pẹlu ifihan iyara iyipo, Yiyi siwaju, Yiyi pada, Titẹ soke, Titẹ isalẹ, Awọn ina agbara ati awọn iṣẹ idaduro pajawiri.
2. Àpótí iná mànàmáná pàtàkì pẹ̀lú ìyípadà agbára, Àwọn ìmọ́lẹ̀ agbára, Ìkìlọ̀, Àwọn iṣẹ́ ìtúntò àti àwọn iṣẹ́ ìdádúró pajawiri.
3.Ẹsẹ̀ pedal láti ṣàkóso ìtọ́sọ́nà yíyípo.
4. A tun fi bọtini idaduro pajawiri kan kun si apa ara ẹrọ naa, eyi yoo rii daju pe iṣẹ naa le da ẹrọ duro ni igba akọkọ ti ijamba eyikeyi ba waye.
5.Gbogbo eto iṣakoso wa pẹlu ifọwọsi CE si ọja Yuroopu.
✧ Àwọn Iṣẹ́ Àtijọ́









