Ṣíṣe àtúnṣe Bolt CR-40 Àwọn Píìpù Welding Rollers
✧ Ìṣáájú
1. Awakọ kan ati alaiṣẹ kan ti a ṣajọpọ papọ.
2. Iṣakoso ọwọ latọna jijin & iṣakoso pedal ẹsẹ.
3. Ṣíṣe àtúnṣe Bolt fún àwọn ohun èlò onígun mẹ́rin tó yàtọ̀ síra.
4.Iyara ti a le ṣatunṣe laisi igbese ti apakan ti a wakọ.
5. Iyara yiyi awakọ ni kika oni-nọmba.
6.Awọn ẹya ẹrọ itanna ti o ga julọ lati ọdọ Schneider.
7.100% tuntun lati ọdọ olupese atilẹba
✧ Àlàyé Pàtàkì
| Àwòṣe | Rírọ ìlùmọ́ CR-40 |
| Agbára Yíyí | Àpọ̀jù 40 Tọ́ọ̀nù |
| Ngbé Agbára-Drive sókè | Àpọ̀jù 20 Tọ́ọ̀nù |
| Gbigbe Agbara-Idler | Àpọ̀jù 20 Tọ́ọ̀nù |
| Ìwọ̀n ọkọ̀ ojú omi | 500~4500mm |
| Ṣàtúnṣe Ọ̀nà | Ṣíṣe àtúnṣe Bọ́tìlì |
| Agbára Ìyípo Mọ́tò | 2 * 1.5 KW |
| Iyara Yiyipo | 100-1000mm/iseju |
| Iṣakoso iyara | Awakọ igbohunsafẹfẹ iyipada |
| Àwọn kẹ̀kẹ́ tí a fi ń rọ́ | Ohun èlò irin |
| Ìwọ̀n rola | Ø500*200mm |
| Fọ́ltéèjì | 380V±10% 50Hz Ipele 3 |
| Ètò ìṣàkóso | Iṣakoso latọna jijin okun waya 15m |
| Àwọ̀ | A ṣe àdáni |
| Àtìlẹ́yìn | Ọdún kan |
| Ìjẹ́rìí | CE |
✧ Ẹ̀yà ara
1. Ipò Roller tí a lè ṣàtúnṣe wúlò gan-an ní ṣíṣe àtúnṣe àwọn roller láàárín ara pàtàkì kí a lè ṣàtúnṣe àwọn roller tí ó ní ìwọ̀n ìbúgbà tó yàtọ̀ síra lórí àwọn roller kan náà láìsí ríra roller páìpù mìíràn.
2. A ti ṣe àyẹ̀wò ìdààmú lórí ara líle fún ìdánwò agbára ẹrù ti fireemu tí ìwọ̀n àwọn páìpù náà sinmi lé.
3. A n lo awọn rola polyurethane ninu ọja yii nitori awọn rola polyurethane ko ni iwuwo ati pe o le daabobo oju awọn paipu naa lati jẹ ki wọn gbẹ soke lakoko yiyi.
4. A lo ilana pin lati fi awọn iyipo polyurethane si ori fireemu akọkọ.
5. A lo iduro ti a le ṣatunṣe lati ṣatunṣe giga ti Freemu Rigid gẹgẹbi iwulo ati ibeere ti alurinmorin paipu ati gẹgẹ bi ipele itunu ti alurinmorin ki o le pese iduroṣinṣin to ga julọ.
✧ Àmì Ẹ̀yà Àfikún
1.Variable Frequency Drive wa lati ami iyasọtọ Danfoss / Schneider.
2.Rotation àti tilring Motors jẹ́ àmì Invertek / ABB.
3.Awọn eroja ina jẹ ami iyasọtọ Schneider.
Gbogbo awọn ẹya apoju ni o rọrun lati rọpo ni ọja agbegbe ti olumulo lopin.
✧ Ètò Ìṣàkóso
1. Apoti iṣakoso ọwọ latọna jijin pẹlu ifihan iyara iyipo, Yiyi siwaju, Yiyi pada, Titẹ soke, Titẹ isalẹ, Awọn ina agbara ati awọn iṣẹ idaduro pajawiri.
2. Àpótí iná mànàmáná pàtàkì pẹ̀lú ìyípadà agbára, Àwọn ìmọ́lẹ̀ agbára, Ìkìlọ̀, Àwọn iṣẹ́ ìtúntò àti àwọn iṣẹ́ ìdádúró pajawiri.
3.Ẹsẹ̀ pedal láti ṣàkóso ìtọ́sọ́nà yíyípo.
4. A tun fi bọtini idaduro pajawiri kan kun si apa ara ẹrọ naa, eyi yoo rii daju pe iṣẹ naa le da ẹrọ duro ni igba akọkọ ti ijamba eyikeyi ba waye.
5.Gbogbo eto iṣakoso wa pẹlu ifọwọsi CE si ọja Yuroopu.
✧ Àwọn Iṣẹ́ Àtijọ́










