Pípù Hydraulic Welding Positioner Ẹrù Líle Pẹ̀lú Ìwọ̀n Tábìlì 1000mm
✧ Ìṣáájú
1. A lo ẹrọ yii lati rọrun lati ṣe alurinmorin, le ṣe alurinmorin pẹlu ẹrọ alurinmorin, ṣiṣe alurinmorin
2. Agbára ìdúró lè yípo láti 0 sí 120°, ó sì ń yípo 360° pẹ̀lú VFD.
3. Iwọn foliteji jẹ 380V-3PH-50HZ, ṣugbọn a le ṣe 110-575V gẹgẹbi ibeere rẹ
4. Ó mú kí iṣẹ́ náà wà ní ipò pípé fún ìsopọ̀mọ́ra.
5. Ó fi hàn pé iṣẹ́ àṣọpọ̀ náà dára, ó sì dín iṣẹ́ àṣọpọ̀ náà kù, ó sì mú kí iṣẹ́ àṣọpọ̀ náà sunwọ̀n sí i.
6. Agbára títẹ̀ gear iná mànàmáná pẹ̀lú algle títẹ̀ 0-90°
7. Apoti iṣakoso ọwọ latọna jijin ati iṣakoso pedal ẹsẹ.
8. Iyara ti a le ṣatunṣe laisi igbese ti yiyi tabili
9. 100% tuntun lati ọdọ olupese atilẹba
✧ Àlàyé Pàtàkì
| Àwòṣe | AHVPE-20 |
| Agbára Yíyí | 2000kg tó pọ̀ jùlọ |
| Iwọn opin tabili | 1000 mm |
| Ọ̀nà gbígbéga | Silinda hydraulic |
| Sílíńdà gbígbé sókè | Àwọn sílíńdà kan |
| Ìlù àárín gbígbé | 600~1470 mm |
| Ọ̀nà ìyípo | Mọ́tò 1.5 KW |
| Ọ̀nà títẹ̀ | Silinda hydraulic |
| Sílńdà títẹ̀ sí | Àwọn sílíńdà kan |
| Igun titẹ | 0~90° |
| Ọ̀nà ìṣàkóso | Iṣakoso ọwọ latọna jijin |
| Iyipada ẹsẹ | Bẹ́ẹ̀ni |
| Fọ́ltéèjì | 380V±10% 50Hz Ipele 3 |
| Ètò ìṣàkóso | Okùn ìṣàkóso latọna jijin 8m |
| Àwọ̀ | A ṣe àdáni |
| Àtìlẹ́yìn | Ọdún kan |
| Awọn aṣayan | Idẹ ìfọmọ́ra |
| Tábìlì ìpele | |
| Ipò hydraulic 3 axis |
✧ Àmì Ẹ̀yà Àfikún
Fún iṣẹ́ àgbáyé, Weldsuccess lo gbogbo àmì ìdánimọ̀ àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ láti rí i dájú pé àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ náà ń yípo pẹ́ títí. Kódà àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ náà tí ó ti bàjẹ́ lẹ́yìn ọ̀pọ̀ ọdún, olùlò náà tún lè rọ́pò àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ náà ní ọjà àdúgbò pẹ̀lú ìrọ̀rùn.
1.Onírúurú ìyípadà ohùn jẹ́ láti ọ̀dọ̀ Damfoss brand.
2.Motor wa lati Invertek tabi ami iyasọtọ ABB.
3.Awọn eroja ina jẹ ami iyasọtọ Schneider.
✧ Ètò Ìṣàkóso
1.Nigbagbogbo, ẹrọ ipo alurinmorin pẹlu apoti iṣakoso ọwọ ati iyipada ẹsẹ.
2. Apoti ọwọ kan, oṣiṣẹ le ṣakoso Yiyi siwaju, Yiyi pada, Awọn iṣẹ Duro pajawiri, ati pe o tun ni ifihan iyara yiyi ati awọn ina agbara.
3. Gbogbo àpótí iná mànàmáná tí Weldsuccess Ltd fúnra rẹ̀ ṣe ni wọ́n ṣe. Gbogbo àwọn èròjà iná mànàmáná pàtàkì ni Schneider.
4.Nigba miiran a ṣe ipo alurinmorin pẹlu iṣakoso PLC ati awọn apoti gearbox RV, eyiti o le ṣiṣẹ pọ pẹlu robot bakanna.
✧ Ilọsiwaju Iṣelọpọ
ÀṢẸ̀ṢẸ̀ WELDSCCESS gẹ́gẹ́ bí olùpèsè, a ń ṣe àwọn ìyípo ìfọwọ́sowọ́pọ̀ láti inú àwọn àwo irin àtilẹ̀bá tí a fi irin ṣe, ìfọwọ́sowọ́pọ̀, ìtọ́jú ẹ̀rọ, ihò ìfọwọ́sowọ́pọ̀, àkójọpọ̀, kíkùn àti ìdánwò ìkẹyìn.
Ni ọna yi, a yoo ṣakoso gbogbo ilana iṣelọpọ wa labẹ eto iṣakoso didara ISO 9001: 2015 wa. Ati rii daju pe alabara wa yoo gba awọn ọja ti o ga julọ.
✧ Àwọn Iṣẹ́ Àtijọ́











