VPE-0.3 Afowoyi Tilting 0-90 ìyí Welding Positioner
✧ Ìṣáájú
✧ Àlàyé Pàtàkì
| Àwòṣe | VPE-0.3 |
| Agbára Yíyí | 300kg tó pọ̀ jùlọ |
| Iwọn opin tabili | 600 mm |
| Mọ́tò ìyípo | 0.37 kw |
| Iyara iyipo | 0.3-3 rpm |
| Mọ́tò títẹ̀ síta | Ìwé Àfọwọ́kọ |
| Iyara titẹ | Ìwé Àfọwọ́kọ |
| Igun titẹ | 0~90° |
| Ijinna to pọ julọ | 50 mm |
| Ijinna to pọ julọ ti òògùn | 50 mm |
| Fọ́ltéèjì | 380V±10% 50Hz Ipele 3 |
| Ètò ìṣàkóso | Okùn ìṣàkóso latọna jijin 8m |
| Awọn aṣayan | Idẹ ìfọmọ́ra |
| Tábìlì ìpele | |
| Ipò hydraulic 3 axis |
✧ Àmì Ẹ̀yà Àfikún
Fún iṣẹ́ àgbáyé, Weldsuccess lo gbogbo àmì ìdánimọ̀ àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ láti rí i dájú pé àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ náà ń yípo pẹ́ títí. Kódà àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ náà tí ó ti bàjẹ́ lẹ́yìn ọ̀pọ̀ ọdún, olùlò náà tún lè rọ́pò àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ náà ní ọjà àdúgbò pẹ̀lú ìrọ̀rùn.
1.Onírúurú ìyípadà ohùn jẹ́ láti ọ̀dọ̀ Damfoss brand.
2.Motor wa lati Invertek tabi ami iyasọtọ ABB.
3.Awọn eroja ina jẹ ami iyasọtọ Schneider.
✧ Ètò Ìṣàkóso
1. Apoti iṣakoso ọwọ pẹlu ifihan iyara iyipo, Yiyi siwaju, Yiyi pada, Titẹ soke, Titẹ isalẹ, Awọn ina agbara ati awọn iṣẹ idaduro pajawiri.
2. Àpótí iná mànàmáná pàtàkì pẹ̀lú ìyípadà agbára, ìmọ́lẹ̀ agbára, ìró ìró ìró, àwọn iṣẹ́ ìtúntò àti àwọn iṣẹ́ ìdádúró pajawiri.
3.Ẹsẹ̀ pedal láti ṣàkóso ìtọ́sọ́nà yíyípo.
✧ Ilọsiwaju Iṣelọpọ
ÀṢẸ̀ṢẸ̀ WELDSUCCESS gẹ́gẹ́ bí olùpèsè, a ń ṣe àgbékalẹ̀ ìdúró ìsopọ̀mọ́ra láti inú àwọn àwo irin àtilẹ̀bá tí a fi irin ṣe, ìsopọ̀mọ́ra, ìtọ́jú ẹ̀rọ, ihò ìlù, àkójọpọ̀, kíkùn àti ìdánwò ìkẹyìn.
Ni ọna yi, a yoo ṣakoso gbogbo ilana iṣelọpọ wa labẹ eto iṣakoso didara ISO 9001: 2015 wa. Ati rii daju pe alabara wa yoo gba awọn ọja ti o ga julọ.
✧ Kí ló dé tí o fi yan wa
Láti ọdún 2006, a ti gba ètò ìṣàkóso dídára ISO 9001:2015, a sì ń ṣàkóso dídára láti inú àwọn àwo irin àtilẹ̀wá. Nígbà tí àwọn ẹgbẹ́ títà wa bá ń ṣe àṣẹ sí ẹgbẹ́ iṣẹ́-ṣíṣe, ní àkókò kan náà, wọn yóò máa béèrè fún àyẹ̀wò dídára láti àwo irin àtilẹ̀wá títí dé ìlọsíwájú àwọn ọjà ìkẹyìn. Èyí yóò rí i dájú pé àwọn ọjà wa bá ohun tí àwọn oníbàárà nílò mu.
Ni akoko kanna, gbogbo awọn ọja wa gba ifọwọsi CE lati ọdun 2012, nitorinaa a le gbe ọja jade lọ si ọja Europeam laisi idiyele.
✧ Àwọn Iṣẹ́ Àtijọ́




