Olùgbékalẹ̀ Ìṣẹ́pọ̀ VPE-1
✧ Ìṣáájú
1.Ipo ti a fi n so gear tilt 2 axis boolu jẹ ojutu ipilẹ fun titari ati yiyi awọn ege iṣẹ.
2. A le yi tabili iṣẹ naa pada (ni 360°) tabi tẹ (ni 0 - 90°) ti o fun laaye lati fi ohun elo iṣẹ naa si ipo ti o dara julọ, ati iyara iyipo ti o ni ina jẹ iṣakoso VFD.
3. Nígbà tí a bá ń ṣe alurinmorin, a tún lè ṣe àtúnṣe iyàrá yíyí gẹ́gẹ́ bí a ṣe fẹ́. Iyàrá yíyíyí yóò jẹ́ ìfihàn oní-nọ́ńbà lórí àpótí ìṣàkóso ọwọ́ tí ó wà ní ọ̀nà jíjìn.
4.Gẹ́gẹ́ bí ìyàtọ̀ ìwọ̀n páìpù, ó tún lè fi àwọn chucks 3 bakan náà sílẹ̀ láti mú páìpù náà.
5. Agbára ìdúró gíga tí a fi sí ipò, tábìlì ìyípo tí ó wà ní ìpele, àwọn apẹ̀rẹ̀ ìyípadà gíga 3 axis tí a fi ọwọ́ tàbí hydraulic ṣe gbogbo wọn ló wà láti ọ̀dọ̀ Weldsuccess Ltd.
✧ Àlàyé Pàtàkì
| Àwòṣe | VPE-1 |
| Agbára Yíyí | Àròpọ̀ 1000kg |
| Iwọn opin tabili | 1000 mm |
| Mọ́tò ìyípo | 0.75 kw |
| Iyara iyipo | 0.05-0.5 rpm |
| Mọ́tò títẹ̀ síta | 1.1 kw |
| Iyara titẹ | 0.67 rpm |
| Igun titẹ | 0~90°/ 0~120°degree |
| Ijinna to pọ julọ | 150 mm |
| Ijinna to pọ julọ ti òògùn | 100 mm |
| Fọ́ltéèjì | 380V±10% 50Hz Ipele 3 |
| Ètò ìṣàkóso | Okùn ìṣàkóso latọna jijin 8m |
| Awọn aṣayan | Idẹ ìfọmọ́ra |
| Tábìlì ìpele | |
| Ipò hydraulic 3 axis |
✧ Àmì Ẹ̀yà Àfikún
Fún iṣẹ́ àgbáyé, Weldsuccess lo gbogbo àmì ìdánimọ̀ àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ láti rí i dájú pé àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ náà ń yípo pẹ́ títí. Kódà àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ náà tí ó ti bàjẹ́ lẹ́yìn ọ̀pọ̀ ọdún, olùlò náà tún lè rọ́pò àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ náà ní ọjà àdúgbò pẹ̀lú ìrọ̀rùn.
1.Onírúurú ìyípadà ohùn jẹ́ láti ọ̀dọ̀ Damfoss brand.
2.Motor wa lati Invertek tabi ami iyasọtọ ABB.
3.Awọn eroja ina jẹ ami iyasọtọ Schneider.
✧ Ètò Ìṣàkóso
1. Apoti iṣakoso ọwọ pẹlu ifihan iyara iyipo, Yiyi siwaju, Yiyi pada, Titẹ soke, Titẹ isalẹ, Awọn ina agbara ati awọn iṣẹ idaduro pajawiri.
2. Àpótí iná mànàmáná pàtàkì pẹ̀lú ìyípadà agbára, ìmọ́lẹ̀ agbára, ìró ìró ìró, àwọn iṣẹ́ ìtúntò àti àwọn iṣẹ́ ìdádúró pajawiri.
3.Ẹsẹ̀ pedal láti ṣàkóso ìtọ́sọ́nà yíyípo.
✧ Ilọsiwaju Iṣelọpọ
ÀṢẸ̀ṢẸ̀ WELDSUCCESS gẹ́gẹ́ bí olùpèsè, a ń ṣe àgbékalẹ̀ ìdúró ìsopọ̀mọ́ra láti inú àwọn àwo irin àtilẹ̀bá tí a fi irin ṣe, ìsopọ̀mọ́ra, ìtọ́jú ẹ̀rọ, ihò ìlù, àkójọpọ̀, kíkùn àti ìdánwò ìkẹyìn.
Ni ọna yi, a yoo ṣakoso gbogbo ilana iṣelọpọ wa labẹ eto iṣakoso didara ISO 9001: 2015 wa. Ati rii daju pe alabara wa yoo gba awọn ọja ti o ga julọ.
✧ Àwọn Iṣẹ́ Àtijọ́



