Àwọn Rírọ Pípù Pípù 10 Tọ̀n 2800 Mm Fún Ilé Ìṣọ́ Afẹ́fẹ́
✧ Ìṣáájú
1. Iwọn opin ohun-elo naa wa laarin 320-2800 mm.
2. Eto agbara kan / Eto idaduro kan / Eto iṣakoso ina.
3.Awọn alabara le ṣe akanṣe awọn iyipo alurinmorin 10 toonu fun ara wọn.
4.10 toonu ti o ni ibamu pẹlu alurinmorin ara ẹni le ṣakoso nipasẹ apoti ọwọ ati pedal ẹsẹ.
5. Kẹ̀kẹ́ rọ́bà tàbí kẹ̀kẹ́ irin lẹ́yìn àtúnṣe rẹ
6. Rọrùn láti ṣiṣẹ́ pẹ̀lú ìyípadà alurinmorin ara ẹni.
✧ Àlàyé Pàtàkì
| Àwòṣe | Rólà ìlùmọ́ SAR -10 |
| Agbára Yíyí | Àròpọ̀ tọ́ọ̀nù 10 |
| Ngbé Agbára-Drive sókè | Àròpọ̀ tọ́ọ̀nù márùn-ún |
| Gbigbe Agbara-Idler | Àròpọ̀ tọ́ọ̀nù márùn-ún |
| Ìwọ̀n ọkọ̀ ojú omi | 320~2800mm |
| Ṣàtúnṣe Ọ̀nà | Rílá tí ó ń ṣe àtúnṣe ara ẹni |
| Agbára Ìyípo Mọ́tò | 1.1 KW |
| Iyara Yiyipo | Ifihan oni-nọmba 100-1000mm/min |
| Ìwọ̀n rola | Ø300*150mm |
| Iṣakoso iyara | Awakọ igbohunsafẹfẹ iyipada |
| Àwọn kẹ̀kẹ́ tí a fi ń rọ́ | Irin ti a fi iru PU bo |
| Ètò ìṣàkóso | Okùn ẹsẹ̀ 8m |
| Àwọ̀ | A ṣe àdáni |
| Àtìlẹ́yìn | Ọdún kan |
| Awọn aṣayan | Agbara iwọn ila opin nla |
| Ipilẹ awọn kẹkẹ irin-ajo ti a fi mọto ṣe | |
| Apoti iṣakoso ọwọ alailowaya |
✧ Àmì Ẹ̀yà Àfikún
Fún iṣẹ́ àgbáyé, Weldsuccess lo gbogbo àmì ìdánimọ̀ àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ láti rí i dájú pé àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ náà ń yípo pẹ́ títí. Kódà àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ náà tí ó ti bàjẹ́ lẹ́yìn ọ̀pọ̀ ọdún, olùlò náà tún lè rọ́pò àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ náà ní ọjà àdúgbò pẹ̀lú ìrọ̀rùn.
1.Onírúurú ìyípadà ohùn jẹ́ láti ọ̀dọ̀ Damfoss brand.
2.Motor wa lati Invertek tabi ami iyasọtọ ABB.
3.Awọn eroja ina jẹ ami iyasọtọ Schneider.
✧ Ètò Ìṣàkóso
1. Apoti iṣakoso ọwọ pẹlu ifihan iyara iyipo, Siwaju, Yiyipada, Awọn ina agbara ati awọn iṣẹ idaduro pajawiri.
2. Àpótí iná mànàmáná pàtàkì pẹ̀lú ìyípadà agbára, ìmọ́lẹ̀ agbára, ìró ìró ìró, àwọn iṣẹ́ ìtúntò àti àwọn iṣẹ́ ìdádúró pajawiri.
3.Ẹsẹ̀ pedal láti ṣàkóso ìtọ́sọ́nà yíyípo.
4. Apoti iṣakoso ọwọ alailowaya wa ti o ba nilo.
✧ Ilọsiwaju Iṣelọpọ
ÀṢẸ̀ṢẸ̀ WELDSCCESS gẹ́gẹ́ bí olùpèsè, a ń ṣe àwọn ìyípo ìfọwọ́sowọ́pọ̀ láti inú àwọn àwo irin àtilẹ̀bá tí a fi irin ṣe, ìfọwọ́sowọ́pọ̀, ìtọ́jú ẹ̀rọ, ihò ìfọwọ́sowọ́pọ̀, àkójọpọ̀, kíkùn àti ìdánwò ìkẹyìn.
Ni ọna yi, a yoo ṣakoso gbogbo ilana iṣelọpọ wa labẹ eto iṣakoso didara ISO 9001: 2015 wa. Ati rii daju pe alabara wa yoo gba awọn ọja ti o ga julọ.
✧ Àwọn Iṣẹ́ Àtijọ́







