200 Ton Selfing Aligning Welding Pipe Rollers Heavy Duty With PU Wheels
✧ Ìṣáájú
1. Àpò àwọn ohun èlò ìfọwọ́sowọ́pọ̀ wa. Ohun èlò ìfọwọ́sowọ́pọ̀ kan àti ohun èlò ìfọwọ́sowọ́pọ̀ kan papọ̀ gẹ́gẹ́ bí ohun èlò kan fún títà.
2. Iṣakoso ọwọ latọna jijin, iṣakoso ọwọ redio & iṣakoso pedal ẹsẹ wa ni gbogbo wọn.
3. Awọn ẹya ẹrọ itanna ti o ga julọ lati ọdọ Schneider lati rii daju pe o lo akoko pipẹ.
4.Iyara iyipo awakọ wa ninu kika oni-nọmba ti n ṣatunṣe awọn yipo.
5.100% tuntun lati ọdọ olupese atilẹba – WUXI SUCCESS MACHINERY EQUIPMENT CO., LTD.
6. Tí gígùn páìpù rẹ bá ju mítà mẹ́jọ lọ, a dámọ̀ràn pé kí o yan rólá ìwakọ̀ kan àti rólá ìdè méjì láti gbé.
✧ Àlàyé Pàtàkì
| Àwòṣe | SAR - 200 Alurinmorin Roller |
| Agbára Yíyí | Àpọ̀jù tọ́ọ̀nù 200 |
| Ngbé Agbára-Drive sókè | Àpọ̀jù 100 tọ́ọ̀nù |
| Gbigbe Agbara-Idler | Àpọ̀jù 100 tọ́ọ̀nù |
| Ìwọ̀n ọkọ̀ ojú omi | 1500~8000mm |
| Ṣàtúnṣe Ọ̀nà | Rílá tí ó ń ṣe àtúnṣe ara ẹni |
| Agbára Ìyípo Mọ́tò | 7.5 KW |
| Iyara Yiyipo | Ifihan oni-nọmba 100-1000mm/min |
| Ìwọ̀n rola | Ø500*280mm |
| Iṣakoso iyara | Awakọ igbohunsafẹfẹ iyipada |
| Àwọn kẹ̀kẹ́ tí a fi ń rọ́ | Irin ti a fi iru PU bo |
| Ètò ìṣàkóso | Àpótí ìṣàkóso ọwọ́ láti ọ̀nà jíjìn àti yípadà pedal ẹsẹ̀ |
| Àwọ̀ | RAL3003 PADÀ & 9005 DÚDÙ / Àṣàyàn |
| Àtìlẹ́yìn | Ọdún kan |
| Awọn aṣayan | Agbara iwọn ila opin nla |
| Ipilẹ awọn kẹkẹ irin-ajo ti a fi mọto ṣe | |
| Apoti iṣakoso ọwọ alailowaya |
✧ Àmì Ẹ̀yà Àfikún
Fún iṣẹ́ àgbáyé, Weldsuccess lo gbogbo àmì ìdánimọ̀ àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ láti rí i dájú pé àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ náà ń yípo pẹ́ títí. Kódà àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ náà tí ó ti bàjẹ́ lẹ́yìn ọ̀pọ̀ ọdún, olùlò náà tún lè rọ́pò àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ náà ní ọjà àdúgbò pẹ̀lú ìrọ̀rùn.
1.Onírúurú ìyípadà ohùn jẹ́ láti ọ̀dọ̀ Damfoss brand.
2.Motor wa lati Invertek tabi ami iyasọtọ ABB.
3.Awọn eroja ina jẹ ami iyasọtọ Schneider.
✧ Ètò Ìṣàkóso
1. Apoti iṣakoso ọwọ pẹlu ifihan iyara iyipo, Siwaju, Yiyipada, Awọn ina agbara ati awọn iṣẹ idaduro pajawiri.
2. Àpótí iná mànàmáná pàtàkì pẹ̀lú ìyípadà agbára, ìmọ́lẹ̀ agbára, ìró ìró ìró, àwọn iṣẹ́ ìtúntò àti àwọn iṣẹ́ ìdádúró pajawiri.
3.Ẹsẹ̀ pedal láti ṣàkóso ìtọ́sọ́nà yíyípo.
4. Apoti iṣakoso ọwọ alailowaya wa ti o ba nilo.
✧ Ilọsiwaju Iṣelọpọ
ÀṢẸ̀ṢẸ̀ WELDSCCESS gẹ́gẹ́ bí olùpèsè, a ń ṣe àwọn ìyípo ìfọwọ́sowọ́pọ̀ láti inú àwọn àwo irin àtilẹ̀bá tí a fi irin ṣe, ìfọwọ́sowọ́pọ̀, ìtọ́jú ẹ̀rọ, ihò ìfọwọ́sowọ́pọ̀, àkójọpọ̀, kíkùn àti ìdánwò ìkẹyìn.
Ni ọna yi, a yoo ṣakoso gbogbo ilana iṣelọpọ wa labẹ eto iṣakoso didara ISO 9001: 2015 wa. Ati rii daju pe alabara wa yoo gba awọn ọja ti o ga julọ.
✧ Àwọn Iṣẹ́ Àtijọ́











