100kg ati 1000kg Alurinmorin Positioner
✧ Ìṣáájú
Ohun èlò ìdúró ìsopọ̀mọ́ra 100kg jẹ́ ẹ̀rọ kan tí a ń lò nínú iṣẹ́ ìsopọ̀mọ́ra láti gbé àwọn iṣẹ́ tí wọ́n wúwo tó 100 kg sí ipò àti yípo.
Ohun èlò ìdúró ìsopọ̀mọ́ra 1000kg jẹ́ ẹ̀rọ kan tí a ń lò nínú iṣẹ́ ìsopọ̀mọ́ra láti gbé àti yí àwọn iṣẹ́ tí wọ́n wúwo tó 1-t0n (1,000 kilogiramu).
Lílo ohun èlò ìdúró alurinmorin tó ní agbára yìí mú kí iṣẹ́ alurinmorin náà rọrùn sí i, ó sì ń mú kí iṣẹ́ alurinmorin náà péye. Ó ń pèsè ibi tí ó dúró ṣinṣin fún gbígbé iṣẹ́ náà kalẹ̀, èyí tó ń jẹ́ kí alurinmorin lè ṣiṣẹ́ láti oríṣiríṣi igun àti láti ṣe àṣeyọrí dídára alurinmorin tó péye.
✧ Àlàyé Pàtàkì
| Àwòṣe | VPE-1 |
| Agbára Yíyí | Àròpọ̀ 1000kg |
| Iwọn opin tabili | 1000 mm |
| Mọ́tò ìyípo | 0.75 kw |
| Iyara iyipo | 0.05-0.5 rpm |
| Mọ́tò títẹ̀ síta | 1.1 kw |
| Iyara titẹ | 0.67 rpm |
| Igun titẹ | 0~90°/ 0~120°degree |
| Ijinna to pọ julọ | 150 mm |
| Ijinna to pọ julọ ti òògùn | 100 mm |
| Fọ́ltéèjì | 380V±10% 50Hz Ipele 3 |
| Ètò ìṣàkóso | Okùn ìṣàkóso latọna jijin 8m |
| Awọn aṣayan | Idẹ ìfọmọ́ra |
| Tábìlì ìpele | |
| Ipò hydraulic 3 axis |
✧ Àmì Ẹ̀yà Àfikún
Fún iṣẹ́ àgbáyé, Weldsuccess lo gbogbo àmì ìdánimọ̀ àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ láti rí i dájú pé àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ náà ń yípo pẹ́ títí. Kódà àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ náà tí ó ti bàjẹ́ lẹ́yìn ọ̀pọ̀ ọdún, olùlò náà tún lè rọ́pò àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ náà ní ọjà àdúgbò pẹ̀lú ìrọ̀rùn.
1.Onírúurú ìyípadà ohùn jẹ́ láti ọ̀dọ̀ Damfoss brand.
2.Motor wa lati Invertek tabi ami iyasọtọ ABB.
3.Awọn eroja ina jẹ ami iyasọtọ Schneider.
✧ Ètò Ìṣàkóso
1. Apoti iṣakoso ọwọ pẹlu ifihan iyara iyipo, Yiyi siwaju, Yiyi pada, Titẹ soke, Titẹ isalẹ, Awọn ina agbara ati awọn iṣẹ idaduro pajawiri.
2. Àpótí iná mànàmáná pàtàkì pẹ̀lú ìyípadà agbára, ìmọ́lẹ̀ agbára, ìró ìró ìró, àwọn iṣẹ́ ìtúntò àti àwọn iṣẹ́ ìdádúró pajawiri.
3.Ẹsẹ̀ pedal láti ṣàkóso ìtọ́sọ́nà yíyípo.
✧ Ilọsiwaju Iṣelọpọ
ÀṢẸ̀ṢẸ̀ WELDSUCCESS gẹ́gẹ́ bí olùpèsè, a ń ṣe àgbékalẹ̀ ìdúró ìsopọ̀mọ́ra láti inú àwọn àwo irin àtilẹ̀bá tí a fi irin ṣe, ìsopọ̀mọ́ra, ìtọ́jú ẹ̀rọ, ihò ìlù, àkójọpọ̀, kíkùn àti ìdánwò ìkẹyìn.
Ni ọna yi, a yoo ṣakoso gbogbo ilana iṣelọpọ wa labẹ eto iṣakoso didara ISO 9001: 2015 wa. Ati rii daju pe alabara wa yoo gba awọn ọja ti o ga julọ.
✧ Àwọn Iṣẹ́ Àtijọ́





