2-ton Welding Positioner pẹlu 600mm Chuck
✧ Ìṣáájú
1. Agbára ìdènà wa pẹ̀lú chuck 3 bakan yóò wúlò púpọ̀ fún ìdènà paipu àti flanges.
2. Apá 2Ton ti o ni agbara gbigbe alurinmorin ti o ni iwọn deede jẹ iwọn 0-90, ati gẹgẹ bi ibeere alabara, o tun le jẹ iwọn 0-135.
3. Pẹ̀lú tábìlì 1300mm tí ó ní ìwọ̀n ìbú, ìyára yíyípo náà yóò jẹ́ 0.12-1.2 rpm, ìyára yíyípo náà jẹ́ nípa kíkà oní-nọ́ńbà àti pé a tún lè ṣe àtúnṣe rẹ̀ lórí àpótí ìṣàkóso ọwọ́ jíjìnnà gẹ́gẹ́ bí àwọn ìbéèrè ìsopọ̀ náà.
4.Ẹsẹ̀ kan tí a fi ń yípo pedal yípadà tí a pèsè papọ̀ láti ṣàkóso ìtọ́sọ́nà yíyípo fún ìfọwọ́sowọ́pọ̀ nígbà míì.
5. Àwọ̀ tí a ṣe àtúnṣe sí wà láti ọwọ́ Weldsuccess Ltd.
✧ Àlàyé Pàtàkì
| Àwòṣe | VPE-2 |
| Agbára Yíyí | 2000kg tó pọ̀ jùlọ |
| Iwọn opin tabili | 1200 mm |
| Mọ́tò ìyípo | 1.1 kw |
| Iyara iyipo | 0.05-0.5 rpm |
| Mọ́tò títẹ̀ síta | 1.5 kw |
| Iyara titẹ | 0.67 rpm |
| Igun titẹ | 0~90°/ 0~120°degree |
| Ijinna to pọ julọ | 150 mm |
| Ijinna to pọ julọ ti òògùn | 100 mm |
| Fọ́ltéèjì | 380V±10% 50Hz Ipele 3 |
| Ètò ìṣàkóso | Okùn ìṣàkóso latọna jijin 8m |
| Awọn aṣayan | Idẹ ìfọmọ́ra |
| Tábìlì ìpele | |
| Ipò hydraulic 3 axis |
✧ Àmì Ẹ̀yà Àfikún
1. Láti ṣàkóso iyàrá ìyípo, ìwakọ̀ ìyípadà ìyípadà jẹ́ orúkọ Danfoss.
2.Moto iyipo ati titọ wa lati Invertek pẹlu ifọwọsi CE ni kikun.
3.Awọn eroja ina iṣakoso wa lati ọdọ Schneider.
4. Gbogbo awọn ẹya apoju ni o rọrun lati rọpo fun olumulo ipari ni ọja agbegbe wọn.
✧ Ètò Ìṣàkóso
1. Apoti iṣakoso ọwọ pẹlu ifihan iyara iyipo, Yiyi siwaju, Yiyi pada, Titẹ soke, Titẹ isalẹ, Awọn ina agbara ati awọn iṣẹ idaduro pajawiri.
2. Àpótí iná mànàmáná pàtàkì pẹ̀lú ìyípadà agbára, ìmọ́lẹ̀ agbára, ìró ìró ìró, àwọn iṣẹ́ ìtúntò àti àwọn iṣẹ́ ìdádúró pajawiri.
3.Ẹsẹ̀ pedal láti ṣàkóso ìtọ́sọ́nà yíyípo.
✧ Ilọsiwaju Iṣelọpọ
ÀṢẸ̀ṢẸ̀ WELDSUCCESS gẹ́gẹ́ bí olùpèsè, a ń ṣe àgbékalẹ̀ ìdúró ìsopọ̀mọ́ra láti inú àwọn àwo irin àtilẹ̀bá tí a fi irin ṣe, ìsopọ̀mọ́ra, ìtọ́jú ẹ̀rọ, ihò ìlù, àkójọpọ̀, kíkùn àti ìdánwò ìkẹyìn.
Ni ọna yi, a yoo ṣakoso gbogbo ilana iṣelọpọ wa labẹ eto iṣakoso didara ISO 9001: 2015 wa. Ati rii daju pe alabara wa yoo gba awọn ọja ti o ga julọ.
✧ Àwọn Iṣẹ́ Àtijọ́



