Awọn Rollers Alurinmorin Pipe 300T ti o wuwo ti o duro pẹlu atunṣe Bolt
✧ Ìṣáájú
1. Agbára ìyípadà ìbílẹ̀ jẹ́ ẹ̀rọ ìyípadà ìwakọ̀ kan pẹ̀lú mọ́tò, ẹ̀rọ ìyípadà ìyípadà kan tí kò ní ìdádúró, ìpìlẹ̀ férémù irin, àti ẹ̀rọ ìṣàkóso iná mànàmáná.
2. Gbogbo ẹ̀rọ awakọ ati idler pẹlu awọn kẹkẹ yiyi ohun elo PU, yoo rii daju pe o lo akoko pipẹ.
3. Awọn kẹkẹ ohun elo irin wa fun ibeere pataki.
4. Gbogbo awọn kẹkẹ PU tabi kẹkẹ Irin ni a o fi awọn boluti ipele 12.9 ṣe atunṣe lori ipilẹ.
5. Apoti iṣakoso ọwọ latọna jijin pẹlu awọn iṣẹ Titan siwaju, Titan Yipada, Ifihan iyara Yipada, Duro, E-stop ati Tunto.
6. Fún àwọn rollers alurinmorin tó lágbára yìí, a tún ń pèsè àpótí ìṣàkóso ọwọ́ aláìlókùn nínú olugba ifihan agbara ijinna 30m.
✧ Àlàyé Pàtàkì
| Àwòṣe | Rírọ ìlùmọ́ CR-300 |
| Agbára Yíyí | Àpọ̀jù 300 Tọ́ọ̀nù |
| Ngbé Agbára-Drive sókè | Àpọ̀jù 150 Tọ́ọ̀nù |
| Gbigbe Agbara-Idler | Àpọ̀jù 150 Tọ́ọ̀nù |
| Ìwọ̀n ọkọ̀ ojú omi | 1000~6000mm |
| Ṣàtúnṣe Ọ̀nà | Ṣíṣe àtúnṣe Bọ́tìlì |
| Agbára Ìyípo Mọ́tò | 2 * 5.5 KW |
| Iyara Yiyipo | 100-1000mm/iseju |
| Iṣakoso iyara | Awakọ igbohunsafẹfẹ iyipada |
| Àwọn kẹ̀kẹ́ tí a fi ń rọ́ | Ohun èlò irin |
| Ìwọ̀n rola | Ø700*300mm |
| Fọ́ltéèjì | 380V±10% 50Hz Ipele 3 |
| Ètò ìṣàkóso | Iṣakoso latọna jijin okun waya 15m |
| Àwọ̀ | A ṣe àdáni |
| Àtìlẹ́yìn | Ọdún kan |
| Ìjẹ́rìí | CE |
✧ Ẹ̀yà ara
1.Ọjà ìyípo ìlù tí a fi ń rọ́pò páìpù ní àwọn ìtẹ̀léra tó yàtọ̀ síra, bí àpẹẹrẹ, ìtòlẹ́sẹẹsẹ ara-ẹni, ìṣàtúnṣe, ọkọ̀, ìtẹ̀sí àti àwọn irú ìdènà ìfàsẹ́yìn.
2.Awọn jara ibile pipe alurinmorin rollers duro ni anfani lati gba si orisirisi opin ti ise, nipa ṣatunṣe aarin ijinna ti awọn rollers, nipasẹ awọn ipamọ dabaru ihò tabi asiwaju dabaru.
3. Ó da lórí àwọn ohun èlò tó yàtọ̀ síra, ojú ìyípo náà ní oríṣi mẹ́ta, PU/Rọ́bà/Ìrin KẸ̀LÌ.
4. A lo awọn rollers alurinmorin pipe fun Alurinmorin Pipe, didan awọn tanki, kikun yiyi yiyi ati apejọ awọn yiyi yiyi yiyi ti ikarahun yiyi iyipo iyipo.
5.Ẹrọ yiyi yiyi paipu le ṣakoso apapọ pẹlu awọn ẹrọ miiran.
✧ Àmì Ẹ̀yà Àfikún
1.Variable Frequency Drive wa lati ami iyasọtọ Danfoss / Schneider.
2.Rotation àti tilring Motors jẹ́ àmì Invertek / ABB.
3.Awọn eroja ina jẹ ami iyasọtọ Schneider.
Gbogbo awọn ẹya apoju ni o rọrun lati rọpo ni ọja agbegbe ti olumulo lopin.
✧ Ètò Ìṣàkóso
1. Apoti iṣakoso ọwọ latọna jijin pẹlu ifihan iyara iyipo, Yiyi siwaju, Yiyi pada, Titẹ soke, Titẹ isalẹ, Awọn ina agbara ati awọn iṣẹ idaduro pajawiri.
2. Àpótí iná mànàmáná pàtàkì pẹ̀lú ìyípadà agbára, Àwọn ìmọ́lẹ̀ agbára, Ìkìlọ̀, Àwọn iṣẹ́ ìtúntò àti àwọn iṣẹ́ ìdádúró pajawiri.
3.Ẹsẹ̀ pedal láti ṣàkóso ìtọ́sọ́nà yíyípo.
4. A tun fi bọtini idaduro pajawiri kan kun si apa ara ẹrọ naa, eyi yoo rii daju pe iṣẹ naa le da ẹrọ duro ni igba akọkọ ti ijamba eyikeyi ba waye.
5.Gbogbo eto iṣakoso wa pẹlu ifọwọsi CE si ọja Yuroopu.
✧ Àwọn Iṣẹ́ Àtijọ́











