Agbára ìṣiṣẹ́ alurinmorin AHVPE-1
✧ Ìṣáájú
Àtúnṣe gíga Agbára ìtẹ̀sí gear 2 axis Positioner jẹ́ ojútùú pàtàkì fún títẹ̀sí àti yíyípo àwọn iṣẹ́ náà. Ó lè ṣàtúnṣe gíga àárín gẹ́gẹ́ bí àwọn iṣẹ́ tí ó ní ìwọ̀n tó yàtọ̀ síra.
A le yi tabili iṣẹ naa pada (ni 360°) tabi tẹ (ni 0 – 90°) ti o fun laaye lati fi ohun elo iṣẹ naa si ipo ti o dara julọ, ati iyara iyipo ti o ni ina jẹ iṣakoso VFD.
Nígbà tí a bá ń ṣe iṣẹ́ wa, nígbà míì a máa ní iṣẹ́ tó tóbi jù, ní àkókò yìí a ó nílò ohun èlò ìdúró ìsopọ̀ pẹ̀lú gíga àárín gíga. Lẹ́yìn náà, ohun èlò ìdúró ìsopọ̀ ìsopọ̀ gíga yóò wúlò. Ó lè ṣe àtúnṣe gíga náà nípa lílo bọ́ọ̀lù ọwọ́. Oníbàárà lè ṣe àtúnṣe gíga ohun èlò ìdúró gẹ́gẹ́ bí onírúurú iṣẹ́.
Agbára ìdúró ìsopọ̀mọ́ra gíga pẹ̀lú axis mẹ́ta, ọ̀kan wà fún yíyípo pẹ̀lú iyàrá tí a lè ṣàtúnṣe. Ọ̀kan wà fún títẹ̀, igun títẹ̀ le jẹ́ ìwọ̀n 0-135 tí ó pọ̀jù. Apá ìkẹyìn wà fún títúnṣe gíga inaro.
Nígbà tí a bá ń hun aṣọ, a lè ṣe àtúnṣe iyàrá yíyí tábìlì náà lọ́ra tàbí kí ó yára bí a ṣe fẹ́. A tún lè darí ìtọ́sọ́nà yíyípo pẹ̀lú ẹsẹ̀, èyí sì rọrùn fún àwọn òṣìṣẹ́ nígbà tí a bá ń hun aṣọ.
Àwọn ẹ̀rọ ìsopọ̀mọ́ra ìdènà mẹ́ta tún wà fún onírúurú ìwọ̀n páìpù, Weldsuccess yóò fi àwọn ẹ̀rọ ìsopọ̀mọ́ra náà síbẹ̀ kí ó tó di ìgbà tí a bá fi ránṣẹ́. Nígbà tí olùlò bá gba ẹrù náà, ó lè lò ó tààrà.
✧ Àlàyé Pàtàkì
| Àwòṣe | AHVPE-1 |
| Agbára Yíyí | Àròpọ̀ 1000kg |
| Iwọn opin tabili | 1000 mm |
| Ṣíṣe àtúnṣe gíga àárín | Afowoyi nipasẹ boluti / Hydraulic |
| Mọ́tò ìyípo | 0.75 kw |
| Iyara iyipo | 0.05-0.5 rpm |
| Mọ́tò títẹ̀ síta | 1.1 kw |
| Iyara titẹ | 0.67 rpm |
| Igun titẹ | 0~90°/ 0~120°degree |
| Ijinna to pọ julọ | 150 mm |
| Ijinna to pọ julọ ti òògùn | 100 mm |
| Fọ́ltéèjì | 380V±10% 50Hz Ipele 3 |
| Ètò ìṣàkóso | Okùn ìṣàkóso latọna jijin 8m |
| Awọn aṣayan | Idẹ ìfọmọ́ra |
| Tábìlì ìpele | |
| Ipò hydraulic 3 axis |
✧ Àmì Ẹ̀yà Àfikún
Fún iṣẹ́ àgbáyé, Weldsuccess lo gbogbo àmì ìdánimọ̀ àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ láti rí i dájú pé àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ náà ń yípo pẹ́ títí. Kódà àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ náà tí ó ti bàjẹ́ lẹ́yìn ọ̀pọ̀ ọdún, olùlò náà tún lè rọ́pò àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ náà ní ọjà àdúgbò pẹ̀lú ìrọ̀rùn.
1.Onírúurú ìyípadà ohùn jẹ́ láti ọ̀dọ̀ Damfoss brand.
2.Motor wa lati Invertek tabi ami iyasọtọ ABB.
3.Awọn eroja ina jẹ ami iyasọtọ Schneider.
✧ Ètò Ìṣàkóso
1.Nigbagbogbo, ẹrọ ipo alurinmorin pẹlu apoti iṣakoso ọwọ ati iyipada ẹsẹ.
2. Apoti ọwọ kan, oṣiṣẹ le ṣakoso Yiyi siwaju, Yiyi pada, Awọn iṣẹ Duro pajawiri, ati pe o tun ni ifihan iyara yiyi ati awọn ina agbara.
3. Gbogbo àpótí iná mànàmáná tí Weldsuccess Ltd fúnra rẹ̀ ṣe ni wọ́n ṣe. Gbogbo àwọn èròjà iná mànàmáná pàtàkì ni Schneider.
4.Nigba miiran a ṣe ipo alurinmorin pẹlu iṣakoso PLC ati awọn apoti gearbox RV, eyiti o le ṣiṣẹ pọ pẹlu robot bakanna.
✧ Ilọsiwaju Iṣelọpọ
ÀṢẸ̀ṢẸ̀ WELDSCCESS gẹ́gẹ́ bí olùpèsè, a ń ṣe àwọn ìyípo ìfọwọ́sowọ́pọ̀ láti inú àwọn àwo irin àtilẹ̀bá tí a fi irin ṣe, ìfọwọ́sowọ́pọ̀, ìtọ́jú ẹ̀rọ, ihò ìfọwọ́sowọ́pọ̀, àkójọpọ̀, kíkùn àti ìdánwò ìkẹyìn.
Ni ọna yi, a yoo ṣakoso gbogbo ilana iṣelọpọ wa labẹ eto iṣakoso didara ISO 9001: 2015 wa. Ati rii daju pe alabara wa yoo gba awọn ọja ti o ga julọ.
✧ Àwọn Iṣẹ́ Àtijọ́








