Agbára ìṣiṣẹ́ tí ó ní 10 Tọ́ọ̀nù Pọ́ọ̀pù Alurinmorin Àdánidá Pẹ̀lú Ìfihàn Ìṣàkóso Ìyára Oní-nọ́ńbà
✧ Ìṣáájú
1. Ohun èlò ìdènà ìgbọ̀nwọ́ jẹ́ èyí tí a fi ṣe àkójọpọ̀ ẹ̀rọ ìyípo àti ẹ̀rọ títẹ̀ àti ẹ̀rọ ìṣàkóso iná mànàmáná.
2. Nípa títẹ̀ àti yíyípo oníná, ẹ̀rọ ìdènà ìgbọ̀nwọ́ lè jẹ́ kí iṣẹ́ náà jẹ́ ibi tí ó dára jùlọ fún iṣẹ́ náà.
3. A n ṣakoso iyipo Worktable nipasẹ iyipada igbohunsafẹfẹ ti ko ni igbesẹ lati ṣaṣeyọri iyara alurinmorin ti o dara julọ.
4. Lilo apoti iṣakoso latọna jijin lati ṣe iṣẹ latọna jijin ti tabili iṣẹ, tun le sopọ pẹlu awọn ẹrọ iṣiṣẹ lati ṣe iṣẹ asopọ asopọ.
5. Ya oju-ọna asopọ si apakan lati ṣe iṣẹ asopọ pẹlu oluṣakoso ati ẹrọ alurinmorin adaṣiṣẹ adaṣiṣẹ aṣeyọri ile-iṣẹ alurinmorin adaṣiṣẹ.
6. Ile-iṣẹ ohun elo pẹlu ohun elo titẹ, iṣẹ irin, agbara ina, ile-iṣẹ kemikali, eto ẹrọ ati irin.
✧ Àlàyé Pàtàkì
| Àwòṣe | AHVPE-10 |
| Agbára Yíyí | Àròpọ̀ 10000kg |
| Iwọn opin tabili | 2000 mm |
| Ṣíṣe àtúnṣe gíga àárín | Afowoyi nipasẹ boluti / Hydraulic |
| Mọ́tò ìyípo | 3 kw |
| Iyara iyipo | 0.05-0.5 rpm |
| Mọ́tò títẹ̀ síta | 4 kw |
| Iyara titẹ | 0.14rpm |
| Igun titẹ | 0~90°/ 0~120°degree |
| Ijinna to pọ julọ | 200 mm |
| Ijinna to pọ julọ ti òògùn | 400 mm |
| Fọ́ltéèjì | 380V±10% 50Hz Ipele 3 |
| Ètò ìṣàkóso | Okùn ìṣàkóso latọna jijin 8m |
| Àwọ̀ | A ṣe àdáni |
| Àtìlẹ́yìn | Ọdún kan |
| Awọn aṣayan | Idẹ ìfọmọ́ra |
| Tábìlì ìpele | |
| Ipò hydraulic 3 axis |
✧ Àmì Ẹ̀yà Àfikún
Fún iṣẹ́ àgbáyé, Weldsuccess lo gbogbo àmì ìdánimọ̀ àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ láti rí i dájú pé àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ náà ń yípo pẹ́ títí. Kódà àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ náà tí ó ti bàjẹ́ lẹ́yìn ọ̀pọ̀ ọdún, olùlò náà tún lè rọ́pò àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ náà ní ọjà àdúgbò pẹ̀lú ìrọ̀rùn.
1.Onírúurú ìyípadà ohùn jẹ́ láti ọ̀dọ̀ Damfoss brand.
2.Motor wa lati Invertek tabi ami iyasọtọ ABB.
3.Awọn eroja ina jẹ ami iyasọtọ Schneider.
✧ Ètò Ìṣàkóso
1.Nigbagbogbo, ẹrọ ipo alurinmorin pẹlu apoti iṣakoso ọwọ ati iyipada ẹsẹ.
2. Apoti ọwọ kan, oṣiṣẹ le ṣakoso Yiyi siwaju, Yiyi pada, Awọn iṣẹ Duro pajawiri, ati pe o tun ni ifihan iyara yiyi ati awọn ina agbara.
3. Gbogbo àpótí iná mànàmáná tí Weldsuccess Ltd fúnra rẹ̀ ṣe ni wọ́n ṣe. Gbogbo àwọn èròjà iná mànàmáná pàtàkì ni Schneider.
4.Nigba miiran a ṣe ipo alurinmorin pẹlu iṣakoso PLC ati awọn apoti gearbox RV, eyiti o le ṣiṣẹ pọ pẹlu robot bakanna.
✧ Ilọsiwaju Iṣelọpọ
ÀṢẸ̀ṢẸ̀ WELDSCCESS gẹ́gẹ́ bí olùpèsè, a ń ṣe àwọn ìyípo ìfọwọ́sowọ́pọ̀ láti inú àwọn àwo irin àtilẹ̀bá tí a fi irin ṣe, ìfọwọ́sowọ́pọ̀, ìtọ́jú ẹ̀rọ, ihò ìfọwọ́sowọ́pọ̀, àkójọpọ̀, kíkùn àti ìdánwò ìkẹyìn.
Ni ọna yi, a yoo ṣakoso gbogbo ilana iṣelọpọ wa labẹ eto iṣakoso didara ISO 9001: 2015 wa. Ati rii daju pe alabara wa yoo gba awọn ọja ti o ga julọ.
✧ Àwọn Iṣẹ́ Àtijọ́










