Olùgbékalẹ̀ Ìpele Pèsèédé
✧ Ìṣáájú
1. Positioner alurinmorin petele jẹ ojutu ipilẹ fun yiyi awọn ege iṣẹ.
2. A le yi tabili iṣẹ naa pada (ni 360°) ti o fun laaye lati fi ohun elo iṣẹ naa si ipo ti o dara julọ, ati iyara iyipo ti o ni ina jẹ iṣakoso VFD.
3. Nígbà tí a bá ń ṣe alurinmorin, a tún lè ṣe àtúnṣe iyàrá yíyí gẹ́gẹ́ bí a ṣe fẹ́. Iyàrá yíyíyí yóò jẹ́ ìfihàn oní-nọ́ńbà lórí àpótí ìṣàkóso ọwọ́ tí ó wà ní ọ̀nà jíjìn.
4.Gẹ́gẹ́ bí ìyàtọ̀ ìwọ̀n páìpù, ó tún lè fi àwọn chucks 3 bakan náà sílẹ̀ láti mú páìpù náà.
5. Agbára ìdúró gíga tí a fi sí ipò, tábìlì ìyípo tí ó wà ní ìpele, àwọn apẹ̀rẹ̀ ìyípadà gíga 3 axis tí a fi ọwọ́ tàbí hydraulic ṣe gbogbo wọn ló wà láti ọ̀dọ̀ Weldsuccess Ltd.
✧ Àlàyé Pàtàkì
| Àwòṣe | HB-06 sí HB-500 |
| Agbára Yíyí | 600kg / 1T / 2T / 3T / 5T / 10T / 15T / 20T / 30T / 50T tó pọ̀jù |
| Iwọn opin tabili | 1000 mm ~ 2000mm |
| Mọ́tò ìyípo | 0.75 kw ~ 11 kw |
| Iyara iyipo | 0.1~1 / 0.05-0.5 rpm |
| Fọ́ltéèjì | 380V±10% 50Hz Ipele 3 |
| Ètò ìṣàkóso | Okùn ìṣàkóso latọna jijin 8m |
| Awọn aṣayan | Iduro ori inaro |
| 2 ipo alurinmorin ipo | |
| Ipò hydraulic 3 axis |
✧ Àmì Ẹ̀yà Àfikún
Fún iṣẹ́ àgbáyé, Weldsuccess lo gbogbo àmì ìdánimọ̀ àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ láti rí i dájú pé àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ náà ń yípo pẹ́ títí. Kódà àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ náà tí ó ti bàjẹ́ lẹ́yìn ọ̀pọ̀ ọdún, olùlò náà tún lè rọ́pò àwọn ohun èlò ìdánimọ̀ náà ní ọjà àdúgbò pẹ̀lú ìrọ̀rùn.
1.Onírúurú ìyípadà ohùn jẹ́ láti ọ̀dọ̀ Damfoss brand.
2.Motor wa lati Invertek tabi ami iyasọtọ ABB.
3.Awọn eroja ina jẹ ami iyasọtọ Schneider.
✧ Ètò Ìṣàkóso
1. Tábìlì ìsopọ̀mọ́ra tí ó wà ní ìpele pẹ̀lú àpótí ìṣàkóso ọwọ́ kan láti ṣàkóso iyàrá ìyípo, Ìyípo síwájú, Ìyípadà Ìyípo, Àwọn Ìmọ́lẹ̀ Agbára àti Ìdúró Pajawiri.
2. Lori apoti ina, oṣiṣẹ le ṣakoso iyipada agbara, awọn ina agbara, itaniji awọn iṣoro, awọn iṣẹ atunto ati awọn iṣẹ idaduro pajawiri.
3.Ẹsẹ̀ pedal switch ni lati ṣakoso itọsọna yiyi.
4. Gbogbo tabili petele pẹlu ẹrọ ilẹ fun asopọ alurinmorin.
5.Pẹlu PLC ati RV reducer lati ṣiṣẹ pẹlu Robot tun wa lati ọdọ Weldsuccess LTD.
✧ Àwọn Iṣẹ́ Àtijọ́
WELDSUCCESS LTD jẹ́ olùpèsè ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ISO 9001:2015, gbogbo ohun èlò tí a ṣe láti inú àwọn àwo irin àtilẹ̀bá tí a fi ń gé, ìsopọ̀, ìtọ́jú ẹ̀rọ, ihò ìlù, àkójọpọ̀, kíkùn àti ìdánwò ìkẹyìn. Gbogbo nǹkan ń lọ síwájú pẹ̀lú ìṣàkóso dídára láti rí i dájú pé gbogbo oníbàárà yóò gba àwọn ọjà tí ó tẹ́ wọn lọ́rùn.
Iṣẹ́ tábìlì ìfọwọ́sowọ́pọ̀ pẹ̀lú ìfọwọ́sowọ́pọ̀ ọ̀wọ̀n ìfọwọ́sowọ́pọ̀ fún ìbòrí wà láti ọwọ́ Weldsuccess LTD.








