Atẹjade Aifọwọyi L Iru Series
✧ Ìṣáájú
1.L Iru alurinmorin Positioner jẹ ojutu ipilẹ fun yiyi awọn ege iṣẹ.
2. A le yi tabili iṣẹ naa pada (ni 360°) ati yiyi osi tabi ọtun pada ki o fun laaye lati fi ohun elo iṣẹ pọ si ipo ti o dara julọ, ati iyara iyipo ti o ni ina jẹ iṣakoso VFD.
3. Nígbà tí a bá ń ṣe alurinmorin, a tún lè ṣe àtúnṣe iyàrá yíyí gẹ́gẹ́ bí a ṣe fẹ́. Iyàrá yíyíyí yóò jẹ́ ìfihàn oní-nọ́ńbà lórí àpótí ìṣàkóso ọwọ́ tí ó wà ní ọ̀nà jíjìn.
4.Gẹ́gẹ́ bí ìyàtọ̀ ìwọ̀n páìpù, ó tún lè fi àwọn chucks 3 bakan náà sílẹ̀ láti mú páìpù náà.
5. Agbára ìdúró gíga tí a fi sí ipò, tábìlì ìyípo tí ó wà ní ìpele, àwọn apẹ̀rẹ̀ ìyípadà gíga 3 axis tí a fi ọwọ́ tàbí hydraulic ṣe gbogbo wọn ló wà láti ọ̀dọ̀ Weldsuccess Ltd.
✧ Àlàyé Pàtàkì
| Àwòṣe | L-06 sí L-200 |
| Agbára Yíyí | 600kg / 1T / 2T / 3T / 5T / 10T / 15T / 20T tó pọ̀ jùlọ |
| Iwọn opin tabili | 1000 mm ~ 2000mm |
| Mọ́tò ìyípo | 0.75 kw ~ 7.5 kw |
| Iyara iyipo | 0.1~1 / 0.05-0.5 rpm |
| Fọ́ltéèjì | 380V±10% 50Hz Ipele 3 |
| Ètò ìṣàkóso | Okùn ìṣàkóso latọna jijin 8m |
| Awọn aṣayan | Iduro ori inaro |
| 2 ipo alurinmorin ipo | |
| Ipò hydraulic 3 axis |
✧ Àmì Ẹ̀yà Àfikún
Weldsuccess lo gbogbo awọn ẹya ara ẹrọ olokiki lati rii daju pe ẹrọ naa dara. Ni pataki fun iṣowo kariaye, a rii daju pe olumulo le rọpo awọn ẹya ara ẹrọ ni ọja agbegbe wọn ti ijamba ba waye ni kiakia.
1.Ẹrọ VFD frequency changer ti a yoo Schneider tabi Danfoss.
2.Moto ipo alurinmorin wa lati ami iyasọtọ olokiki ABB tabi Invertek.
3. Gbogbo àwọn ohun èlò iná mànàmáná àti relay ni Schneider.
✧ Ètò Ìṣàkóso
Agbára ìsopọ̀mọ́ra 1.L máa ń ṣiṣẹ́ pẹ̀lú robot nígbà míì. Ní ọ̀nà yìí, àṣeyọrí ìsopọ̀mọ́ra yóò lo àwọn àpótí ìsopọ̀mọ́ra RV láti rí i dájú pé iṣẹ́ náà péye.
2. Ó sábà máa ń jẹ́ ibi tí a fi ń so ìsopọ̀ mọ́ra pẹ̀lú àpótí ìṣàkóso ọwọ́ kan. Ó lè ṣe àtúnṣe iyàrá yíyípo ẹ̀rọ náà, kí ó sì ṣe àtúnṣe ìtọ́sọ́nà yíyípo, kí ó sì ṣàkóso ìtọ́sọ́nà títẹ̀ sí ẹ̀rọ yípo náà.
3.Gbogbo eto iṣakoso pẹlu bọtini E-stop lati rii daju pe lilo aabo.
✧ Àwọn Iṣẹ́ Àtijọ́
Ìsopọ̀ iṣẹ́ onípele 1.L pẹ̀lú ètò robot fún iṣẹ́ aládàáṣe ni ètò tó dára jùlọ. A ṣe àgbékalẹ̀ ètò yìí fún ìsopọ̀mọ́ra ìtànṣán onípele.
2. Bakannaa ẹrọ ipo alurinmorin iru L pẹlu eto iṣakoso ti o wọpọ fun gbogbo itọsọna titan ati iranlọwọ fun oṣiṣẹ lati gba ipo alurinmorin ti o dara julọ.








