Agbára ìtẹ̀síwájú VPE-3 pẹ̀lú ìwọ̀n Tábìlì 1400mm àti 1200mm Chucks
✧ Ìṣáájú
1.Ipo ipo alurinmorin deedee Agbara fifuye 3Tọn pẹlu opin tabili 1400mm.
2. Iwọn opin tabili ati awọn iwọn giga aarin wa fun adani.
3.Ẹgbẹ́ ìmọ̀ ẹ̀rọ wa tún le ṣe àgbékalẹ̀ ìwọ̀n T-shot tábìlì, ipò àti ìrísí gẹ́gẹ́ bí ìwífún nípa àwọn iṣẹ́ náà, kí ó lè rọrùn fún olùlò láti fi iṣẹ́ náà sí orí àwọn ipò ìsopọ̀mọ́ra wa.
4. A o fi apoti iṣakoso ọwọ latọna jijin kan ati iṣakoso pedal ẹsẹ kan papọ pẹlu ẹrọ naa.
5. Agbára ìdúró gíga tí a fi sí ipò, tábìlì ìyípo tí ó wà ní ìpele, àwọn apẹ̀rẹ̀ ìyípadà gíga 3 axis tí a fi ọwọ́ tàbí hydraulic ṣe gbogbo wọn ló wà láti ọ̀dọ̀ Weldsuccess Ltd.
✧ Àlàyé Pàtàkì
| Àwòṣe | VPE-3 |
| Agbára Yíyí | 3000kg tó pọ̀ jùlọ |
| Iwọn opin tabili | 1400 mm |
| Mọ́tò ìyípo | 1.5 kw |
| Iyara iyipo | 0.05-0.5 rpm |
| Mọ́tò títẹ̀ síta | 2.2 kw |
| Iyara titẹ | 0.23 rpm |
| Igun titẹ | 0~90°/ 0~120°degree |
| Ijinna to pọ julọ | 200 mm |
| Ijinna to pọ julọ ti òògùn | 150 mm |
| Fọ́ltéèjì | 380V±10% 50Hz Ipele 3 |
| Ètò ìṣàkóso | Okùn ìṣàkóso latọna jijin 8m |
| Awọn aṣayan | Idẹ ìfọmọ́ra |
| Tábìlì ìpele | |
| Ipò hydraulic 3 axis |
✧ Àmì Ẹ̀yà Àfikún
Gbogbo awọn ẹya ara wa wa lati ọdọ ile-iṣẹ olokiki kariaye, yoo si rii daju pe olumulo ipari le rọpo awọn ẹya ara ẹrọ ni irọrun ni ọja agbegbe wọn.
1. Ayípadà ìgbàkúgbà jẹ́ láti ọ̀dọ̀ orúkọ ìtajà Danfoss.
2. Moto wa lati Invertek tabi ami iyasọtọ ABB.
3. Àwọn ohun èlò iná mànàmáná ni orúkọ Schneider.
✧ Ètò Ìṣàkóso
1. Apoti iṣakoso ọwọ pẹlu ifihan iyara iyipo, Yiyi siwaju, Yiyi pada, Titẹ soke, Titẹ isalẹ, Awọn ina agbara ati awọn iṣẹ idaduro pajawiri.
2. Àpótí iná mànàmáná pàtàkì pẹ̀lú ìyípadà agbára, ìmọ́lẹ̀ agbára, ìró ìró ìró, àwọn iṣẹ́ ìtúntò àti àwọn iṣẹ́ ìdádúró pajawiri.
3.Ẹsẹ̀ pedal láti ṣàkóso ìtọ́sọ́nà yíyípo.
✧ Ilọsiwaju Iṣelọpọ
Láti ọdún 2006, àti ní ìbámu pẹ̀lú ètò ìṣàkóso dídára ISO 9001:2015, a ń ṣàkóso dídára ẹ̀rọ wa láti inú àwọn àwo irin àtilẹ̀bá, gbogbo iṣẹ́-ṣíṣe ń lọ lọ́wọ́ pẹ̀lú olùṣàyẹ̀wò láti ṣàkóso rẹ̀. Èyí tún ń ràn wá lọ́wọ́ láti mú kí iṣẹ́-ṣíṣe pọ̀ sí i láti ọjà àgbáyé.
Títí di ìsinsìnyí, gbogbo àwọn ọjà wa pẹ̀lú ìfọwọ́sowọ́pọ̀ CE sí ọjà Yúróòpù. Mo nírètí pé àwọn ọjà wa yóò ràn ọ́ lọ́wọ́ fún iṣẹ́ ṣíṣe àwọn iṣẹ́ rẹ.
✧ Àwọn Iṣẹ́ Àtijọ́



