Agbára ìtẹ̀síwájú VPE-5 pẹ̀lú igun ìtẹ̀síwájú ìpele 0-90
✧ Ìṣáájú
1. Agbára gbígbé ohun èlò ìsopọ̀mọ́ra 5Tún pẹ̀lú àwọn ohun èlò ìsopọ̀mọ́ra 2 tó lágbára fún títẹ̀ mọ́tò.
2. Agbára ìsopọ̀mọ́ra oníná méjì yìí pẹ̀lú ìwọ̀n tábìlì 1500mm.
3. Yiyi tabili ni 360° ati titẹ si 0 - 90° lati rii daju pe iṣẹ naa gbe si ipo ti o dara julọ fun alurinmorin.
4. Iyàrá ìyípo jẹ́ ìfihàn oní-nọ́ńbà àti ìdarí VFD. Ìyára tí a lè ṣàtúnṣe lórí àpótí ìṣàkóso ọwọ́ láti ọ̀nà jíjìn gẹ́gẹ́ bí àwọn ìbéèrè ìsopọ̀.
5.A tun pese awọn chucks welding fun welding pipe flanges.
6. Agbára ìdúró irú gíga tí a lè gbé kalẹ̀, tábìlì ìyípo tí ó wà ní ìpele àti àwọn apẹ̀rẹ̀ ìyípadà gíga onígun mẹ́ta tí a fi ọwọ́ tàbí hydraulic ṣe ló wà ní gbogbo wọn.
✧ Àlàyé Pàtàkì
| Àwòṣe | VPE-5 |
| Agbára Yíyí | o pọju 5000kg |
| Iwọn opin tabili | 1500 mm |
| Mọ́tò ìyípo | 3 kw |
| Iyara iyipo | 0.05-0.5 rpm |
| Mọ́tò títẹ̀ síta | 3 kw |
| Iyara titẹ | 0.14 rpm |
| Igun titẹ | 0~90°/ 0~120°degree |
| Ijinna to pọ julọ | 200 mm |
| Ijinna to pọ julọ ti òògùn | 150 mm |
| Fọ́ltéèjì | 380V±10% 50Hz Ipele 3 |
| Ètò ìṣàkóso | Okùn ìṣàkóso latọna jijin 8m |
| Awọn aṣayan | Idẹ ìfọmọ́ra |
| Tábìlì ìpele | |
| Ipò hydraulic 3 axis |
✧ Àmì Ẹ̀yà Àfikún
1.Variable Frequency Drive wa lati ami iyasọtọ Danfoss / Schneider.
2.Rotation àti tilring Motors jẹ́ àmì Invertek / ABB.
3.Awọn eroja ina jẹ ami iyasọtọ Schneider.
Gbogbo awọn ẹya apoju ni o rọrun lati rọpo ni ọja agbegbe ti olumulo lopin.
✧ Ètò Ìṣàkóso
1. Apoti iṣakoso ọwọ latọna jijin pẹlu ifihan iyara iyipo, Yiyi siwaju, Yiyi pada, Titẹ soke, Titẹ isalẹ, Awọn ina agbara ati awọn iṣẹ idaduro pajawiri.
2. Àpótí iná mànàmáná pàtàkì pẹ̀lú ìyípadà agbára, Àwọn ìmọ́lẹ̀ agbára, Ìkìlọ̀, Àwọn iṣẹ́ ìtúntò àti àwọn iṣẹ́ ìdádúró pajawiri.
3.Ẹsẹ̀ pedal láti ṣàkóso ìtọ́sọ́nà yíyípo.
4. A tun fi bọtini idaduro pajawiri kan kun si apa ara ẹrọ naa, eyi yoo rii daju pe iṣẹ naa le da ẹrọ duro ni igba akọkọ ti ijamba eyikeyi ba waye.
5.Gbogbo eto iṣakoso wa pẹlu ifọwọsi CE si ọja Yuroopu.
✧ Ilọsiwaju Iṣelọpọ
ÀṢẸ̀ṢẸ̀ WELDSUCCESS gẹ́gẹ́ bí olùpèsè, a ń ṣe àgbékalẹ̀ ìdúró ìsopọ̀mọ́ra láti inú àwọn àwo irin àtilẹ̀bá tí a fi irin ṣe, ìsopọ̀mọ́ra, ìtọ́jú ẹ̀rọ, ihò ìlù, àkójọpọ̀, kíkùn àti ìdánwò ìkẹyìn.
Ni ọna yi, a yoo ṣakoso gbogbo ilana iṣelọpọ wa labẹ eto iṣakoso didara ISO 9001: 2015 wa. Ati rii daju pe alabara wa yoo gba awọn ọja ti o ga julọ.
✧ Àwọn Iṣẹ́ Àtijọ́



